Tin đăng đã hết hạn.

Nhà 3 tầng ngang 9,58m mặt tiền đường Lý Thái Tổ vị trí buôn bán kinh doanh

Ngày đăng: 28/09/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cần tiền bán nhà 3 tầng ngang 9,58m mặt tiền đường Lý Thái Tổ Điện An, vị trí buôn bán kinh doanh. - Nhà đang cho thuê có sẵn dòng tiền 24tr/ tháng - Diện tích 337,9m2 (ngang 9,58m) - Giá 9tỉ - Thiện chí mua alo 0968121927

Xem thêm

Liên hệ:

096 812 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9,58m
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

9 tỷ

337.9 m²
26,64 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà 3 tầng ngang 9,58m mặt tiền đường Lý Thái Tổ vị trí buôn bán kinh doanh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.