Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà 2 tầng mặt tiền đường trần hưng đạo phường điện bàn đông tp đà nẵng giá đầu tư

Ngày đăng: 26/09/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

CHÍNH CHỦ CẦN BÁN GẤP NHÀ 2 TẦNG MẶT TIỀN ĐƯỜNG 607 ( ĐÀ NẴNG _ HỘI AN) Toạ lạc tại vị trí đối diện Làng Đại học TP Đà Nẵng Là tuyến đường Đà Nẵng _ Hội An nối dài Diên tích : 118m2 Cách biển chỉ 02km Vị trí đắc địa : kề núi, cạnh sông - sát biển Hiện tại đang là trung tâm phát triển du lịch Nhà mới xây còn mới nguyên, chỉ cần vào ở QTLH : 0935655211

Xem thêm

Liên hệ:

093 565 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,25m
Hướng ban công Đông
Ưu điểm BĐS Xây mới

Vị trí bản đồ

5,5 tỷ

3 PN, 2 WC
118.27 m²
46,5 triệu/m²
Địa chỉ
Đ. 607, P. Điện Ngọc, Tx. Điện Bàn, T. Quảng Nam
TM

Trang Mya

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà 2 tầng mặt tiền đường trần hưng đạo phường điện bàn đông tp đà nẵng giá đầu tư - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.