Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà đất 2 tầng MT Trần Thủ Độ diện tích đất lớn đang có dòng tiền cho thuê nhà hàng

Ngày đăng: 19/08/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhà, đất mặt phố tọa lạc tại Trần Thủ Độ, P. Điện Nam Đông giáp giới Hội An. Diện tích 2 lô đất lần lượt là 1032.8m2 và 617.65m2. Pháp lý đầy đủ với sổ đỏ, sổ hồng. Chủ đang Có dòng tiền cho thuê làm nhà hàng. Vị trí đắc địa, thuận lợi cho đầu tư kinh doanh. Không gian rộng rãi, phù hợp để phát triển nhiều loại hình dịch vụ. Phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho gia chủ. Giá đầu tư 16 tỷ. Liên hệ 0913497988

Xem thêm

Liên hệ:

091 349 ****

Vị trí bản đồ

16 tỷ

1.650 m²
9,7 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Trần Thủ Độ, P. Điện Nam Đông, Tx. Điện Bàn, T. Quảng Nam
AT

Anh Tiến

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà đất 2 tầng MT Trần Thủ Độ diện tích đất lớn đang có dòng tiền cho thuê nhà hàng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.