Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cần bán gấp - cắt lỗ nhà đẹp trung tâm phố Thái Bình

Ngày đăng: 14/07/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Tôi chính chủ cần bán gấp căn nhà ở trung tâm phố Thái Bình. Địa chỉ: Số 142 đường Phạm Ngũ Lão, cách đường Lý Bôn chỉ 50m, liền kề khu đô thị The Light bộ chỉ huy Quân sự tỉnh Thái Bình. Diện tích: 36,2m² mặt tiền: 3,5m. Hướng: Đông Nam thoáng mát, đón gió. Tiện ích xung quanh: - Trung tâm thành phố thuận tiện kinh doanh buôn bán. - Đường rộng 2 ô tô tránh nhau thoải mái. - Dân cư đông đúc, sầm uất. - Gần bến xe khách, siêu thị Victory. - Gần các trường học: THPT Lê Quý Đôn, tiểu học Lý Tự Trọng, Kim Đồng. - Kề bên khu đô thị The Light đã có nhà liền kề và sắp triển khai xây dựng chung cư cao cấp 35 tầng. Giá bán: 3,2 tỷ đồng. Liên hệ chính chủ: 0886906112

Xem thêm

Liên hệ:

088 690 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 3,5m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

3,2 tỷ

36.2 m²
88,4 triệu/m²
Địa chỉ
Khu đô thị số 4, Tx. Điện Bàn, T. Quảng Nam
AS

Anh Sơn

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán gấp - cắt lỗ nhà đẹp trung tâm phố Thái Bình - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.