Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà 5x39m, full nội thất, tại khối phố 5, Điện Nam Trung, Điện Bàn giá chỉ 15 triệu/1m2

Ngày đăng: 06/06/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/18
Mô tả tin đăng

Bán nhà riêng tại Khối phố 5, phường Điện Nam Trung, 15 triệu/1m2, 194,3 m2. Nhà riêng tại Khối phố 5, phường Điện Nam Trung, Điện Bàn, Quảng Nam. - Diện tích: 194,3 m2. - Giá: 15 triệu/1 m2. - 1 phòng thờ + 3 phòng ngủ + 2 phòng tắm + 1 phòng khách + 2 tầng + đầy đủ nội thất + hướng cửa chính Đông Bắc + hướng ban công Đông Bắc + mặt tiền 5m + ngõ vào 5m + pháp lý đầy đủ. Nhà có thiết kế hiện đại, không gian sống thoáng đãng, tiện nghi, rất phù hợp cho gia đình. Mặt tiền rộng rãi, Ngõ vào thuận tiện, xe ô tô có thể di chuyển dễ dàng. Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí: 0362874483 - Lộc Phát.

Xem thêm

Liên hệ:

036 287 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

2,91 tỷ

3 PN, 2 WC
194.3 m²
14,98 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
P. Điện Nam Trung, Tx. Điện Bàn, T. Quảng Nam
LP

Lộc Phát

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà 5x39m, full nội thất, tại khối phố 5, Điện Nam Trung, Điện Bàn giá chỉ 15 triệu/1m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.