Tin đăng đã hết hạn.

Bán toà nhà VP 9-11 Nguyễn Văn Thủ, ĐaKao, Q1 | hầm + 7tầng| 888m2 sàn|Tường Villa 0934161816

Ngày đăng: 19/05/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Gia chủ chuyển nhượng building tại trung tâm Quận 1 Sài Gòn Thành Phố Hồ Chí Minh.

- Địa chỉ: Số 9 - 11 Nguyễn Văn Thủ, Phường Đa Kao, Quận 1, TP. HCM.
- Diện tích: 144,7m² (8,3m x 18m).
- Kết cấu: 1 hầm; 7tầng lầu, sân thượng.
- Tổng diện tích sàn: 888m².
- Chào cho thuê 250tr/th.
- Hướng nhà: Tây Bắc.
- Pháp lý: Sổ hồng.
- Giá bán: 95 tỷ.

Tường Nguyễn Villa 0934 161816.

(Cty BĐS SkyEagle - CTy quản lý BĐS cao cấp trung tâm Sài Gòn).

Xem thêm

Liên hệ:

093 416 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8,3m

Vị trí bản đồ

95 tỷ

144.7 m²
656,53 triệu/m²
Địa chỉ
Khu đô thị số 9 Điện Nam Điện Ngọc, Tx. Điện Bàn, T. Quảng Nam
TV

Tường Nguyễn Villa

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán toà nhà VP 9-11 Nguyễn Văn Thủ, ĐaKao, Q1 | hầm + 7tầng| 888m2 sàn|Tường Villa 0934161816 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.