Tin đăng đã hết hạn.

Bán tòa nhà mặt tiền Phan Xích Long Phú Nhuận - giá 80 tỷ. Xem nhà LH 0907081499

Ngày đăng: 15/05/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Bán tòa nhà mặt tiền Phan Xích Long Phú Nhuận.

Vị trí đắc địa:
Số 266 - 268 Phan Xích Long, P. 7, Quận Phú Nhuận (đối diện 1/2 Icool).

Thông tin chi tiết:
Diện tích đất: 8m x 16m.
Diện tích công nhận: 128m².
Kết cấu: Tòa nhà 6 tầng, có thang máy.
Hợp đồng thuê: 180 triệu/tháng (còn hơn 4 năm) thu nhập ổn định.

Giá bán: 80 tỷ.

Xem thêm

Liên hệ:

090 708 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Tiện ích Thang máy

Vị trí bản đồ

80 tỷ

128 m²
625 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Khu đô thị số 4, Tx. Điện Bàn, T. Quảng Nam
LH

Lê Hiền

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán tòa nhà mặt tiền Phan Xích Long Phú Nhuận - giá 80 tỷ. Xem nhà LH 0907081499 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.