Tin đăng đã hết hạn.

Chính Chủ Bán Nhà, Không Trung Gian, Số 9 Ngõ 19 Trương Định, MT 5,5m, 50m Ô Tô Tránh 0333818283

Ngày đăng: 17/04/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Chính chủ bán nhà, không qua trung gian, mật tiền 5,5m, diện tích 34m, nhà 5 tầng, nhà mới, vừa sử dụng được 5 tháng. Trung tâm thành phố....Cách hồ gươm 3km và nhiều khu vui chơi, đướng xá thậu tiện
Địa chỉ: số 9 ngõ 19 Trương Định, Phường Trương ĐỊnh, Hà Nội. Địa chỉ rõ ràng, dễ tìm
Full nội thất
Có thang máy, tất cả các phòng đếu năp hết rèn, điều hòa, nhà vệ sinh đầy đủ bình nóng lạnh. Để lại toàn bộ nội thất gắn tường, cả tủ lạnh và máy giặt
Cách đường Trương Định 50m, Cách ngã tư Trương ĐỊnh Bạch Mai 20m, gần chợ Hôm, và nhiều tiện ích
Chỉ việc dắt chó về ở. giá cả có thương lượng

Xem thêm

Liên hệ:

033 381 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,5m
Hướng ban công Tây Nam
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

7,9 tỷ

3 PN, 4 WC
34 m²
232,35 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Khu đô thị số 9 Điện Nam Điện Ngọc, Tx. Điện Bàn, T. Quảng Nam
AL

Anh Linh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính Chủ Bán Nhà, Không Trung Gian, Số 9 Ngõ 19 Trương Định, MT 5,5m, 50m Ô Tô Tránh 0333818283 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.