Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán nhà mặt tiền đường số 7 phường 10 quận Tân Bình TP Hồ Chí Minh

Ngày đăng: 22/03/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Cần bán nhà mật tiền. Số 46 - đường số 7 - phường 10 - quận Tân Bình - TP. Hồ Chí Minh. Gần khu chung cư Bàu Cát 2. Sát bên các trường học, chợ tiện ích đầy đủ.

Xem thêm

Liên hệ:

090 200 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

8,25 tỷ

3 PN, 3 WC
40 m²
206,25 triệu/m²
Địa chỉ
Khu đô thị số 4, Tx. Điện Bàn, T. Quảng Nam
AT

Anh Tuấn

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán nhà mặt tiền đường số 7 phường 10 quận Tân Bình TP Hồ Chí Minh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.