Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt Tiền Hà Huy Giáp đường 14 x 20m, thích hợp kinh doanh đa ngành nghề

Ngày đăng: 21/03/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/15
Mô tả tin đăng

Bán or cho thuê nhà mặt tiền số 241 Hà Huy Giáp P. Thạnh Lộc Q12 ngay cầu vượt Ngã Tư Ga.

Cho thuê mặt bằng khu vực sầm uất.
Tầng lửng: 200m Giá thuê 20 triệu/tháng.
Tầng 3 & 4: 300m Giá thuê 30 triệu/tháng.
Phù hợp làm văn phòng, showroom, trung tâm đào tạo, spa, cty, karaoke, căn hộ dv... V. V.

Bán nhà mặt tiền đắc địa.
2 căn: Ngang 4m và 5m dài 19m 28 tỷ diện tích 172m.
3 căn: Ngang 14m x 19m 43 tỷ diện tích 268m.
Vị trí: Ngay cầu vượt Ngã Tư Ga, mặt tiền đường lớn, khu kinh doanh sầm uất.
Liên hệ ngay: 0966.946.578 Lương để xem nhà và thương lượng giá tốt!
Điện thoại: 0966946578, Trần Đức Lương.

Xem thêm

Liên hệ:

096 694 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 14m
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

43 tỷ

268 m²
160,45 triệu/m²
Địa chỉ
Khu đô thị số 4, Tx. Điện Bàn, T. Quảng Nam
0

0966946578

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt Tiền Hà Huy Giáp đường 14 x 20m, thích hợp kinh doanh đa ngành nghề - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.