Tin đăng đã hết hạn.

Bán NP tại Bcons Uni Valley, 7,024 tỷ, 60m2, 5PN, 4WC, 4 tầng

Ngày đăng: 03/10/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

NP tại Bcons Uni Valley, Dĩ An, Bình Dương cực chất với giá 7,024 tỷ. Nhà 4 tầng xịn xò, diện tích 60m2, 5PN và 4WC, phù hợp cho gia đình đông đúc hoặc làm văn phòng kinh doanh. Mặt tiền rộng, đường vào 13m, dễ dàng cho xe ô tô đi lại. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho chủ mới. Không có nội thất, dễ dàng thiết kế theo phong cách riêng. Phong thủy chuẩn, cửa chính hướng Đông Nam, hút tài lộc cho gia chủ. Không chỉ là nhà, mà là nơi tạo dựng những kỷ niệm đẹp. Địa điểm tiện ích xung quanh: - ĐHQG TPHCM với 70.000 sinh viên và cư dân hiện hữu. - Quần thể Bcons City 12 hecta. - Xung quanh gần 4000 căn hộ. - Trung tâm thương mại, nhà hàng, khách sạn 4 sao. - Trường liên cấp Bschool chuẩn quốc tế (Ưu đãi học phí cực tốt cho cư dân Bschool). - Bệnh viện Hoàn Mỹ Thủ Đức. - Siêu thị Bách Hóa Xanh. - Siêu thị Mẹ Bầu & Em Bé Con Cưng. - Trường Mầm Non Song Ngữ Rob Kids. Chính sách thanh toán linh hoạt, chiếc khấu cực tốt từ chủ đầu tư, thanh toán 20% nhận nhà. Đặc biệt: Nhà phố đã hoàn công và có sổ, sẵn sàng cho cư dân vào ở hoặc khai thác kinh doanh ngay. Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay với Kim Anh Bcons qua số 0901452814

Xem thêm

Liên hệ:

090 145 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

7,02 tỷ

5 PN, 4 WC
60 m²
117 triệu/m²
Địa chỉ
Bcons Uni Valley, Đ. Đỗ Duy Khương, P. Đông Hòa, Tp. Dĩ An, T. Bình Dương
KB

Kimanh Bcons

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán NP tại Bcons Uni Valley, 7,024 tỷ, 60m2, 5PN, 4WC, 4 tầng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.