Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà rẻ 3,75Tỷ MT kinh doanh ngay chợ gần đường Trần Quang Diệu p.Tân Bình tp.Dĩ An

Ngày đăng: 02/10/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

106,6m2 - 3,75tỷ Quá Rẻ Bán nhà MT kinh doanh ngay chợ luôn, p.Tân Bình, Tp.Dĩ An DT 106,6m2 thổ cư 60m2 (4x27,5m ) Nhà cấp 4, sân rộng, phòng khách nhà ăn, 2 phòng ngủ, wc Đường 6m thông 2 đầu Gần đường Trần Quang Diệu và chợ 100m Giờ là p.Tân Đông Hiệp, Tp.Hồ Chí Minh Sổ hồng riêng Hỗ trợ ngân hàng 70% Giá 3,75 tỷ TL LH: 0849972971 Xin cảm ơn

Xem thêm

Liên hệ:

084 997 ****

Vị trí bản đồ

3,75 tỷ

106.6 m²
35,18 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Khu dân cư Tân Bình, Tp. Dĩ An, T. Bình Dương
HN

Hồng Nhung

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà rẻ 3,75Tỷ MT kinh doanh ngay chợ gần đường Trần Quang Diệu p.Tân Bình tp.Dĩ An - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.