Tin đăng đã hết hạn.

Trả trước 400 nhận nhà bán nhà gần khu du lịch Bửu Long thuộc Tân Bình

Ngày đăng: 13/09/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

- Sổ hồng riêng, hỗ trợ sang tên miễn phí. - Diện tích: 84m²(4x21m), thổ cư 84m², lộ giới vào 5m - Thiết kế: Nhà cấp 4 , 2 phòng ngủ 1 wc 2 mặt tiền trước sau thông thoáng - Hỗ trợ vay ngân hàng. Anh chị quan tâm inbox zalo 0705577010 em gửi định vị đi xem nhà nhé

Xem thêm

Liên hệ:

070 557 ****

Vị trí bản đồ

1,63 tỷ

2 PN, 1 WC
80 m²
20,38 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Khu dân cư Tân Bình, Tp. Dĩ An, T. Bình Dương
ND

Nguyễn Đức Duy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Trả trước 400 nhận nhà bán nhà gần khu du lịch Bửu Long thuộc Tân Bình - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.