Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà Mặt tiền Kinh Doanh Đông Hòa, Dĩ An. Thiết kế hiện đại, sang trọng - Đường nhựa 16m

Ngày đăng: 16/09/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/15
Mô tả tin đăng

BÁN NHÀ MẶT TIỀN KINH DOANH GẦN CHỢ DĨ AN Mặt tiền đường Nguyễn Trung Trực -ngay chợ Dĩ An, kế sân vận động Đông Hòa - Đường trước nhà 16m kinh doanh buôn bán sầm uất . DT: 72m², DTSD : 210m² sàn .Công năng: 4PN 5WC 2 ban công rộng Gara ôtô trong nhà .Thích hợp mở VP công ty, showroom, spa, cửa hàng .Nhà full nội thất cao cấp . Hỗ trợ vay bank . Giá : 8.8 TỶ TL Lh 0961522186 gặp Hoa mở cửa xem nhà, làm việc chính chủ

Xem thêm

Liên hệ:

096 152 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Hướng ban công Tây

Vị trí bản đồ

8,8 tỷ

4 PN, 5 WC
72 m²
122,22 triệu/m²
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Trung Trực, P. Đông Hòa, Tp. Dĩ An, T. Bình Dương
TH

Thanh Hoa

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà Mặt tiền Kinh Doanh Đông Hòa, Dĩ An. Thiết kế hiện đại, sang trọng - Đường nhựa 16m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.