Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cần bán nhà mặt tiền Khu Phố Nhị Đồng 1, Tp. Dĩ An, DT 240m2, giá 22 tỷ

Ngày đăng: 11/09/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

- Bán nhà mặt tiền kinh doanh cực đẹp tại Khu Phố Nhị Đồng 1, TP. Dĩ An. - Diện tích: 240m2, mặt tiền 11m. - Hướng Đông Nam. - Nhà đang cho thuê điểm tập kết rau,củ,quá bỏ siêu thị. Giá 30 tr/1tháng. - Kết cấu: Nhà mới xây bê tông cốt thép chắc chắn. - Mặt tiền đường nhựa thông 2 đầu, giao thông đi lại tấp lập. - Vị trí đắc địa sát bên Làng Đại Học TP.HCM. - Xung quanh kinh doanh, buôn bán sầm uất, tiện ích không thiếu thứ gì. - Nhà phong thủy tốt mang lại nhiều tài lộc cho gia chủ. - Thích hợp cho thuê, kinh doanh: mở tiệm, spa, salon, tạp hoá - Giá bán: 22 tỷ. - Liên hệ: 0979918686

Xem thêm

Liên hệ:

097 991 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 11m
Ưu điểm BĐS Xây mới

Vị trí bản đồ

22 tỷ

240 m²
91,67 triệu/m²
Địa chỉ
Dĩ An Golden Land, Tp. Dĩ An, T. Bình Dương
B

Bảo

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán nhà mặt tiền Khu Phố Nhị Đồng 1, Tp. Dĩ An, DT 240m2, giá 22 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.