Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt tiền đường 30 - 4 đối diện căn hộ Art Stella làm văn phòng giao dịch căn hộ, kho vận

Ngày đăng: 08/09/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/13
Mô tả tin đăng

Bán nhà mặt tiền đường 30 - 4 vị trí đẹp nhất Dĩ An. Đối diện dự án căn hộ Art Stella gần Ga Metro Suối Tiên (giá trung cấp 38.5tr/m2). Diện tích: 385,2m² (thổ cư 330,8m²). Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu xây dựng kiên cố (tường, móng chắc chắn, cầu thang gỗ, gạch ốp cao cấp). Có 2 căn nhà cấp 4 phía sau đang cho thuê. Tiện ích & kết nối. Phù hợp làm: Văn phòng giao dịch BĐS, căn hộ, đo đạc đất đai, văn phòng công ty, kho vận logistics, showroom VLXD. Đối diện: PCCC, trạm y tế, cao đẳng nghề Đồng An. Kết nối nhanh: Xa Lộ Hà Nội DT743 Mỹ Phước Tân Vạn Làng Đại học Metro số 1. Giá bán. Giá 19 tỷ giảm nhanh còn 16 tỷ (có thương lượng chỉ nhỉnh hơn giá căn hộ 1 tý). Hỗ trợ vay ngân hàng. Liên hệ chính chủ: 0949135789 Trung Đức. Anh em môi giới chạy phụ đủ hoa hồng.

Xem thêm

Liên hệ:

094 913 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6,5m

Vị trí bản đồ

16 tỷ

5 PN, 5 WC
385.2 m²
41,54 triệu/m²
Địa chỉ
Đ. 30/4, P. Bình Thắng, Tp. Dĩ An, T. Bình Dương

Phan Trung Đức

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt tiền đường 30 - 4 đối diện căn hộ Art Stella làm văn phòng giao dịch căn hộ, kho vận - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.