Tin đăng đã hết hạn.

Hiện nay tôi chính chủ cần bán gấp mặt tiền Lê Hồng Phong, hiện đang cho thuê tháng 23 triệu

Ngày đăng: 10/09/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Gia đình tôi cần tiền bán gấp mặt tiền Lê Hồng Phong vị trí đẹp nhất trục đường này. TP Dĩ An. DTCN 184.2m2 * ngang 6m * dài 31m * TC 100m2. Hiện có nhà cấp 4 đang cho thuê tháng 23 triệu * hợp đồng lâu năm. Quý khách chỉ việc mua là có thu nhập luôn. Giá bán 12.9 tỷ khách thiện chí gặp chủ TL. Quý khách ACE có nhu cầu LH ngay0973153288 alo em Lợi chính chủ.

Xem thêm

Liên hệ:

097 315 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m

Vị trí bản đồ

12,9 tỷ

2 PN, 1 WC
184.2 m²
70,03 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Lê Hồng Phong, P. Tân Đông Hiệp, Tp. Dĩ An, T. Bình Dương
CL

Chị Lợi

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hiện nay tôi chính chủ cần bán gấp mặt tiền Lê Hồng Phong, hiện đang cho thuê tháng 23 triệu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.