Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt tiền kinh doanh gần Go Dĩ An, QL1K

Ngày đăng: 26/08/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Diện tích: 182.8m2 (ngang 5m x dài 37m, công nhận đủ). - 1 trệt 2 lầu BTCT kiên cố, nhà mới keng. - Sân rộng làm ki - ốt / đậu ô tô thoải mái. - 3 phòng ngủ master, 1 phòng khách, 1 phòng thờ. - Bếp, giếng trời, 3WC đầy đủ tiện nghi. - Mặt tiền đường 8m, kinh doanh sầm uất. - 5 phút tới Go Dĩ An, 100m ra Quốc Lộ 1K. - Tiện ích xung quanh đầy đủ: Chợ, trường học, siêu thị. - Thích hợp vừa ở vừa kinh doanh đa ngành nghề.

Xem thêm

Liên hệ:

082 728 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

9 tỷ

3 PN, 3 WC
182.8 m²
49,23 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
3
Địa chỉ
Đ. Quốc lộ 1K, P. Đông Hòa, Tp. Dĩ An, T. Bình Dương
PH

Phạm Thị Ngọc Hạnh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt tiền kinh doanh gần Go Dĩ An, QL1K - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.