Tin đăng đã hết hạn.

Nhà mặt tiền kinh doanh đường Lương Định Của, KTX khu B Làng Đại Học Quốc Gia, 274m2 ngang 12m

Ngày đăng: 30/08/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Nhà mặt tiền kinh doanh ngay ký túc xá làng đại học Quốc gia TpHCM, phường Đông Hòa, Tp HCM - T2748. - Nhà 23,5 tỷ TL - 274m2 (ngang 12m). Thổ cư 243m2. - Sổ hồng riêng. Hỗ trợ vay ngân hàng 70%. - Hỗ trợ làm hồ sơ sang tên miễn phí. - Mặt tiền đường Lương Định Của kinh doanh sầm uất, đối diện ký túc xá khu B, kế bên BigC Go và Thủ Đức khu sinh viên đông đúc, tiện ích đầy đủ, đi lại thuận tiện. Xây dựng tự do. - Nhà cấp 4 đang kinh doanh ổn định. Gọi ngay Mr. Vinh 0982882979 để được tư vấn và xem nhà thực tế. Nhận ký gửi nhà đất cần bán hoặc cho thuê. Trân trọng!

Xem thêm

Liên hệ:

098 288 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m
Hướng ban công Tây Nam
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được

Vị trí bản đồ

23,5 tỷ

4 PN, 4 WC
274 m²
85,77 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà mặt tiền kinh doanh đường Lương Định Của, KTX khu B Làng Đại Học Quốc Gia, 274m2 ngang 12m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.