Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ dịch vụ 1 trệt 4 lầu thu nhập 120 triệu/tháng gần chợ Việt Lập, 463m2 ngang 10m full thổ cư, 2636 Dĩ An

Ngày đăng: 10/09/2025

7.7
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Nhà gần chợ Thủ Đức, phường An Bình, TP HCM - T2636

- Nhà 39 tỷ TL - 463,7m2 (ngang 10m). Thổ cư 100%.

- Sổ hồng riêng. Hỗ trợ vay ngân hàng 70%

- Hỗ trợ làm hồ sơ sang tên miễn phí

- Mặt tiền đường nhựa rộng thông 2 đầu, gần đường Phạm Văn Đồng, cầu vượt Sóng Thần, Bệnh Viện Thủ Đức, chợ Tam Hà…khu vực dân cư đông đúc, đi lại thuận tiện.

- Nhà có 2 mặt tiền trước và sau. Trước có 2 căn nhà 1 trệt 1 lầu gồm phòng khách, bếp, 6 phòng ngủ, 4wc. Mặt tiền sau là căn hộ dịch vụ 1 trệt 4 lầu thu nhập tháng tổng 120 triệu tháng.

Gọi ngay Mr. Vinh - 0982882979 để được tư vấn và xem nhà thực tế.

Nhận ký gửi nhà đất cần bán hoặc cho thuê.

Trân trọng!

Xem video thực tế tại đây:

- zalo.me/v/@quangvinh_0982882979?zvshid=A-iicelR

- tiktok.com/@quangvinh_0982882979

- youtube.com/@vinhalex

Xem thêm danh sách nhà đất Bình Dương tại đây:

https://meeyland.com/profile/1719475191000

https://catalog.zalo.me/?cid=CDVAJJoPaGvChhvVIUYIT3MhiYnQZP9rASEaF5BzatGYph9VM_oNSm

Xem thêm

Liên hệ:

098 288 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Chiều sâu 43m
Số ban công 3
Mức độ giao dịch Gấp
Hướng ban công Đông Nam
Tiện ích Thang máy, Wifi, Khu để xe
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Đang có lợi nhuận cao, GPXD cao tầng, Giao thông thuận lợi, Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

39 tỷ

6 PN, 6 WC
463.7 m²
84,11 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Số tầng
5
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Đ. Bế Văn Đàn, P. An Bình, Tp. Dĩ An, T. Bình Dương
Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ dịch vụ 1 trệt 4 lầu thu nhập 120 triệu/tháng gần chợ Việt Lập, 463m2 ngang 10m full thổ cư, 2636 Dĩ An - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.