Tin đăng đã hết hạn.

Bán góc 2 mặt tiền kinh doanh sầm uất đông hòa dĩ an

Ngày đăng: 21/07/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

SIÊU PHẨM LÔ GÓC MTKD NGAY BIGC GO DÒNG TIỀN 30TR/THÁNG Khu dịch vụ Quảng Trường Xanh TP. Dĩ An CƠ HỘI VÀNG CHO NHÀ ĐẦU TƯ: DT: 127.2m Ngang cực hiếm 9m Sổ hồng riêng Hoàn công đầy đủ 1 trệt 1 lầu 1 tum (thiết kế tối ưu khai thác) Lô góc 2 mặt tiền trung tâm dịch vụ, khu KD sầm uất Dòng tiền sẵn: 30 triệu/tháng từ cho thuê Giá: 14.5 tỷ Thương lượng mạnh Thích hợp mở showroom spa văn phòng cafe hoặc giữ tiền an toàn Lh 0908178494 Quân xem ngay

Xem thêm

Liên hệ:

090 817 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9m
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

14,5 tỷ

3 PN, 3 WC
127 m²
114,17 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Đ. Võ Thị Sáu, P. Đông Hòa, Tp. Dĩ An, T. Bình Dương
LQ

Lê Văn Quân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán góc 2 mặt tiền kinh doanh sầm uất đông hòa dĩ an - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.