Tin đăng đã hết hạn.

Bán dãy trọ 1T2L 10x30m, đường số 5 KDC Sóng Thần 2 p. Dĩ An gần chợ, thu 70tr/th

Ngày đăng: 18/07/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Vị trí buôn bán được, mặt tiền rộng 10m, dãy trọ đang thu nhập 70 triệu/tháng, giá 14.6 tỷ và còn thương lượng chủ. - Địa chỉ: Đường số 5, KDC Sóng Thần 2, P. Dĩ An, TP. Dĩ An, Bình Dương. - Sổ hồng riêng, hỗ trợ sang tên miễn phí. - Diện tích: 300m2(10x30m), thổ cư 100%, có lối thoát hiểm 2m phía sau. - Thiết kế: Dãy trọ 1 trệt 2 lầu gồm 2 kiot và 34 phòng trọ. - Hướng Tây Nam. - Đường rộng 12m (lòng đường 6m, vỉa hè 3m). - Cách chợ Xóm Vắng 200m. ------------------------------- Xem hơn 10 nhà đất KDC Sóng Thần 2: cuongbds.vn/st2 xem hơn 60 phòng trọ Dĩ An: cuongbds.vn/ptd Xem hơn 1000 nhà đất Dĩ An & Thuận An: cuongbds.vn

Xem thêm

Liên hệ:

090 679 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

14,6 tỷ

300 m²
48,67 triệu/m²
Địa chỉ
Đ. Số 5, P. Dĩ An, Tp. Dĩ An, T. Bình Dương
LY

Liên Thị Kim Yến

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán dãy trọ 1T2L 10x30m, đường số 5 KDC Sóng Thần 2 p. Dĩ An gần chợ, thu 70tr/th - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.