Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự MT Hai Bà Trưng gần TTTM BigC Go, vị trí vàng. DT: 170m2 (9x 19m) giá: 19.5 tỷ tl

Ngày đăng: 18/07/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/17
Mô tả tin đăng

Mặt tiền Hai Bà Trưng ngay BigC Dĩ An. Nhà 2 lầu + 1 trệt mái nhật siêu đẹp. Giá: 19,5 tỷ (bao thuế + hỗ trợ ngân hàng). Vị trí vàng: Nằm ngay mặt tiền đường Hai Bà Trưng tuyến phố kinh doanh sầm uất ngày đêm. Cách BigC Go chỉ 300m, giáp ranh Thủ Đức chỉ 12km tới sân bay Tân Sơn Nhất và trung tâm Sài Gòn. Khu vực tiện ích vây quanh: UBND, ngân hàng, bệnh viện, công viên, các cấp trường học & đại học Quốc Gia Nông Lâm. Thông tin căn nhà: Diện tích: 170.4m2 ngang 9m thổ cư 150m2. Công năng: Sân rộng đỗ nhiều xe ô tô, 5 phòng ngủ 4WC. Pháp lý rõ ràng, sẵn sàng giao dịch. Lợi thế vượt trội: Nhà mặt tiền đẹp, phù hợp để ở kinh doanh cho thuê đầu tư lâu dài. Mặt tiền rộng, tiềm năng tăng giá mạnh theo quy hoạch đô thị Dĩ An. Liên hệ ngay: 0918398797 Công Hậu GC.

Xem thêm

Liên hệ:

091 839 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9m
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

19,5 tỷ

5 PN, 4 WC
170 m²
114,71 triệu/m²
Địa chỉ
P. Hai Bà Trưng, P. Đông Hòa, Tp. Dĩ An, T. Bình Dương
CB

Công Hậu Bds

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự MT Hai Bà Trưng gần TTTM BigC Go, vị trí vàng. DT: 170m2 (9x 19m) giá: 19.5 tỷ tl - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.