Tin đăng đã hết hạn.

Mặt tiền kinh doanh vip - DT 743A, Dĩ An

Ngày đăng: 12/07/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Mặt tiền kinh doanh vip - DT 743A, Dĩ An. Giá chỉ 38 tỷ 200 Vị trí vàng sinh lời cao. Vị trí cực đẹp: Mặt tiền đường DT 743A, đoạn sầm uất giữa ngã 3 Ông Xã và ngã 3 Đông Tân, đối diện cổng KDC Tân Đông Hiệp. Lưu lượng giao thông đông đúc, thích hợp kinh doanh đa ngành: Showroom, nhà hàng, cafe, vật liệu xây dựng, điện máy. Ngay bên cạnh là quán cơm niêu Hoàng Vân nổi tiếng, lượng khách ổn định giúp mặt bằng được quảng cáo miễn phí mỗi ngày. Diện tích khủng: Ngang 20.9m, nở hậu 22.7m, dài hơn 51m. Tổng diện tích 1.119,8m², trong đó có 150m² thổ cư. Sổ sẵn, pháp lý rõ ràng giao dịch nhanh gọn. Cơ hội sở hữu mặt bằng đắc địa hiếm có trên trục đường chính của Dĩ An.

Xem thêm

Liên hệ:

086 589 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 20,9m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

38,2 tỷ

1.119 m²
34,14 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
P. Tân Đông Hiệp, Tp. Dĩ An, T. Bình Dương
N

Nguyen

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Mặt tiền kinh doanh vip - DT 743A, Dĩ An - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.