Tin đăng đã hết hạn.

Chỉ nhỉnh 1,68 tỷ sang tên nhà Đ. Nguyễn Tri Phương, P. Dĩ An, Bình Dương ngay KCN Sóng Thần.

Ngày đăng: 12/07/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

- Vị trí: Đường Nguyễn Tri Phương, Phường Dĩ An, TP. Bình Dương. + Kết cấu: 1 trệt 3 lầu (4PN, 4WC) có ban công sân thượng thoáng mát. + Nhà có chỗ đậu oto rộng rãi. + Giá 1,68 tỷ/căn (còn thương lượng). + Diện tích 67,8m². + Sổ hồng riêng hoàn công đầy đủ. + Đường trước nhà 7m thuận tiện oto ra vào. + Nhà đang cho thuê với giá 15 TRIỆU/tháng. + Tặng ngay bộ bàn ghế trị giá 15tr nếu chốt luôn trong ngày. - Tiện ích xung quanh bán kính + Bệnh viện Đa khoa Quốc tế Hoàn Mỹ + Chợ Linh Xuân, siêu thị Bách hóa xanh, GO Dĩ An. + Khu công nghiệp Sóng thần + Khu vui chơi giải trí: Công viên, sân banh, hồ bơi. Liên hệ ngay SĐT: 0901471830 Duy Lê để được tư vấn trực tiếp miễn phí và sở hữu nhà với giá tốt nhất.

Xem thêm

Liên hệ:

090 147 ****

Vị trí bản đồ

1,68 tỷ

4 PN, 4 WC
67.8 m²
24,78 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Tri Phương, P. Dĩ An, Tp. Dĩ An, T. Bình Dương
DL

Duy Lê

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chỉ nhỉnh 1,68 tỷ sang tên nhà Đ. Nguyễn Tri Phương, P. Dĩ An, Bình Dương ngay KCN Sóng Thần. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.