Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự Bình Dương mặt tiền đường Hai Bà Trưng

Ngày đăng: 03/07/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Mặt tiền đường Hai Bà Trưng, phường Đông Hòa, TP Dĩ An. Diện tích 20x35m. Tặng luôn nội thất và toàn bộ cây cảnh. Đối diện Highland, Con Cưng, gần Bigc. Giá bán: 60 tỷ thương lượng.

Xem thêm

Liên hệ:

038 276 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 20m

Vị trí bản đồ

60 tỷ

3 PN, 3 WC
690.9 m²
86,84 triệu/m²
Địa chỉ
P. Hai Bà Trưng, P. Đông Hòa, Tp. Dĩ An, T. Bình Dương

Vũ Khắc Độ

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự Bình Dương mặt tiền đường Hai Bà Trưng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.