Tin đăng đã hết hạn.

Nhà phố 2 mặt tiền kinh doanh sầm uất khu hành chính Tp Dĩ An

Ngày đăng: 19/12/2024

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Nhà mặt tiền kinh doanh trung tâm hành chính Dĩ An, phường Dĩ An, TP Dĩ An.
Nhà 13 tỷ TL - 131,1m2 (ngang 7m).
Thổ cư 100%. Sổ hồng hoàn công.
Hỗ trợ vay ngân hàng 70%.

Vị trí: Mặt tiền đường thông, rộng 18m có vỉa hè, gần trường Việt Anh, BigC Go, làng đại học quốc gia TpHCM và Thủ Đức. Xung quanh tiện ích đầy đủ, đi lại thuận tiện.

Nhà 1 trệt 2 lầu, có mặt tiền kinh doanh rộng, phòng khách, bếp, 4 phòng ngủ, 5WC.

Xem thêm

Liên hệ:

096 655 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m

Vị trí bản đồ

13 tỷ

4 PN, 5 WC
131.1 m²
99,16 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
3
Địa chỉ
Tx. Dĩ An, T. Bình Dương
0

0966551166

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà phố 2 mặt tiền kinh doanh sầm uất khu hành chính Tp Dĩ An - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.