Tin đăng đã hết hạn.

Nhà Phước Điền Citizen mua là lời, full nội thất, chỉ 3.2 tỷ

Ngày đăng: 10/09/2025

6.4
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng
Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà hoàn công tại khu nhà ở Phước Điền Citizen, Tân Khánh, thành phố Hồ Chí Minh!
Diện tích 61.1m2 (4.7m x 13m), thổ cư full, đảm bảo pháp lý rõ ràng.
Thiết kế 1 trệt 1 lầu hiện đại, bao gồm 2 phòng ngủ và 3 nhà vệ sinh, đáp ứng mọi nhu cầu sinh hoạt của gia đình bạn.
Đặc biệt, bạn còn được tặng full nội thất cao cấp, chỉ việc xách vali đến ở ngay.
Đường nhựa rộng 8m, giao thông thuận tiện, không lo tắc đường.
Giá chỉ 3.2 tỷ (thương lượng), quá hời cho một căn nhà đầy tiềm năng.
Liên hệ ngay 0356794939 để biết thêm chi tiết và sở hữu căn nhà mơ ước!
Xem thêm

Liên hệ:

035 679 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,7m
Chiều sâu 13m
Mức độ giao dịch Gấp

Vị trí bản đồ

3,2 tỷ

2 PN, 3 WC
61.1 m²
52,37 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Số tầng
2
Địa chỉ
Đ. Hồ Chí Minh, H. Dầu Tiếng, T. Bình Dương
TT

Thuy Trang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà Phước Điền Citizen mua là lời, full nội thất, chỉ 3.2 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.