Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất nhà cấp 4 nhánh đường DH 704, Minh Tân, Dầu Tiếng, Bình Dương, 870 triệu, 393 m2

Ngày đăng: 29/03/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu căn nhà riêng hàng hiếm tại Minh Tân, Dầu Tiếng, Bình Dương với nhiều tiện ích.
+ Giá chỉ 870 triệu VND cho diện tích 393 m2 có 157m thổ cư.
+ Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ.
+ Mặt tiền rộng 12m, phù hợp cho kinh doanh.
+ Ngõ vào rộng 6m, thuận tiện cho xe hơi.
+ Hướng cửa chính hướng Nam.

Địa điểm xung quanh:
+ Gần trường các cấp, Ub, C. An, chợ...
+ Khu vực an ninh, yên tĩnh, phù hợp cho gia đình.

Liên hệ ngay với Trình qua số điện thoại 0967654657 để biết thêm chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

096 765 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m
Hướng ban công Nam
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích, Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

870 triệu

393 m²
2,21 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất nhà cấp 4 nhánh đường DH 704, Minh Tân, Dầu Tiếng, Bình Dương, 870 triệu, 393 m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.