Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà vườn 1 sào gần hồ Suối Môn, Đất Đỏ, giá tốt

Ngày đăng: 24/07/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng
Cơ hội sở hữu căn nhà vườn tuyệt đẹp, chỉ cách hồ Suối Môn 200m! Chủ nhà cần bán gấp, giảm giá sâu, tạo điều kiện cho khách hàng thiện chí.
Địa chỉ: Xã Đất Đỏ (Long Tân cũ), Bà Rịa - Vũng Tàu.
Thông tin chi tiết:
- Diện tích: 18m x 67m, tổng diện tích 1077m2, trong đó có 300m2 đất thổ cư.
- Nhà vườn có phòng ngủ, WC, vườn trái cây ăn quả các loại, hệ thống tưới cây tự động từ xa.
- Đường xe hơi vào tận nơi, khu dân cư hiện hữu.
Giá bán: 2.xx tỷ (thương lượng).
Liên hệ: 0938456572 để làm việc trực tiếp với chủ nhà.
Xem thêm

Liên hệ:

093 845 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

2 tỷ

1.077 m²
1,86 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà vườn 1 sào gần hồ Suối Môn, Đất Đỏ, giá tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.