Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà 1 lầu 1 trệt góc 2 mặt tiền bờ kè biển Phước Hải - đường Trần Hưng Đạo 3 tỷ 8

Ngày đăng: 23/12/2024

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Bán nhà view biển cực chill - nhà lô góc mới đẹp.
Mặt tiền đường bờ kè Trần Hưng Đạo - thị trấn Phước Hải - BRVT.

Góc 2 MT thoáng - đẹp - mới.
DT: 35,5m2 ngang 4.7m nở hậu.
1 trệt 1 lầu - full công năng và nội thất.
View phòng ngủ nhìn ra biển cực chill.

Giá bán 3 tỷ 8.
Liên hệ Minh Tuyết 032 997 0171.

Xem thêm

Liên hệ:

032 997 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,7m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu, Căn góc

Vị trí bản đồ

3,8 tỷ

1 PN, 1 WC
35.5 m²
107,04 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
2
Địa chỉ
H. Đất Đỏ, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
TT

Trần Thị Tuyết

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà 1 lầu 1 trệt góc 2 mặt tiền bờ kè biển Phước Hải - đường Trần Hưng Đạo 3 tỷ 8 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.