Cần bán nhà cấp 4 + nhà yến đang cho thu nhập ổn định

Ngày đăng: 24/05/2026

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Dòng tiền sẵn hơn 200 triệu/năm Rất phù hợp cho người về hưu, nhà đầu tư thích tài sản có thu nhập thụ động Diện tích: 12.8 x 22m = 288m Thổ cư 100% Đường ô tô đậu tận cửa Cách Hà Duy Phiên chỉ 200m vị trí thuận tiện, dân cư hiện hữu Đặc biệt: Gia đình nuôi yến lâu năm, hệ thống đang vận hành ổn định Do xuất cảnh nước ngoài, không có người trông coi nên cần sang lại gấp Giá bán chỉ ngang giá đất trống khu vực Tặng toàn bộ nhà cấp 4 + hệ thống nhà yến đang khai thác Cơ hội sở hữu bất động sản vừa ở, vừa tạo dòng tiền ngay Liên hệ: 0934911544 để xem thực tế và làm việc chính chủ.

Xem thêm

Liên hệ:

093 491 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 13m

Vị trí bản đồ

4,75 tỷ

3 PN
288 m²
16,49 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
The Residence 1, Đ. Võ Văn Bích, X. Tân Thạnh Đông, H. Củ Chi, Tp. Hồ Chí Minh
CN

CHÂU MINH NHẬT

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Cần bán nhà cấp 4 + nhà yến đang cho thu nhập ổn định - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.