Tin đăng đã hết hạn.

Cần tiền lắm mới bán giá này – Nhà cũ Huyện Củ Chi, 5x33m,giá 860Tr.iệu k phát sinh

Ngày đăng: 02/10/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Cần tiền lắm mới bán giá này – Nhà cũ Huyện Củ Chi, 5x33m,giá 860Tr.iệu k phát sinh Vị trí: Đường 641, ngay chợ Phước Thạnh, Huyện Củ Chi • Diện tích: 5m x 33m = 165m² công nhận trên sổ • Cách chợ 400m, ra QL22 chỉ 200m • Gần trường cấp 3 Quang Trung, gần khu công nghiệp, dân cư đông, tiện ích đầy đủ •Đường nhựa rộng 6m xe hơi né nhau Nhà cũ, ai mua về sửa lại ở được ngay hoặc xây vài phòng cho công nhân thuê cũng hợp lý. Sổ hồng riêng, sang tên nhanh lẹ Giá bán: 860 triệu – kẹt tiền lắm mới để giá này, chốt nhanh gọn cho người thật sự thiện chí. thật sự mua Liên hệ trực tiếp để coi nhà: 0902759543

Xem thêm

Liên hệ:

090 275 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

860 triệu

169 m²
5,09 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Đ. 641, X. Phước Thạnh, H. Củ Chi, Tp. Hồ Chí Minh
0

0902759543

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần tiền lắm mới bán giá này – Nhà cũ Huyện Củ Chi, 5x33m,giá 860Tr.iệu k phát sinh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.