Tin đăng đã hết hạn.

MT Tỉnh lộ 15, Tân Thạnh Đông ngay ngã tư Tân Quy. 10*71m 2MT trước sau, đang cho thu nhập 60tr/th

Ngày đăng: 24/09/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Cần bán căn nhà MT Tỉnh lộ 15. Sát ngã tư Tân Quy. 2MT trước sau. DT 10*71m SHR CN 719m2. Mặt trước đang cho siêu thị mini thuê. MT sau đường 8m có 22PT cho thuê. Thu nhập sẵn 60tr/tháng. Vị trí tiềm năng, gần đường vành đai 3 đang thi công. Giá bán 21,5tỷ TL chính chủ.

Xem thêm

Liên hệ:

090 307 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m

Vị trí bản đồ

21,5 tỷ

719 m²
29,9 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Tỉnh lộ 15, X. Tân Thạnh Đông, H. Củ Chi, Tp. Hồ Chí Minh
Nl

Nguyen hoang long

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết MT Tỉnh lộ 15, Tân Thạnh Đông ngay ngã tư Tân Quy. 10*71m 2MT trước sau, đang cho thu nhập 60tr/th - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.