Tin đăng đã hết hạn.

Nhà 1 trệt 1 lầu Trung Lập Hạ Củ Chi Sổ Riêng giá chỉ 1ty050

Ngày đăng: 23/09/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Nhà xã Trung Lập Hạ Củ Chi Diện tích 5.6 x 11 nở hậu 6m xd 1 trệt 1 lầu Pháp lý Sổ Riêng công chứng sang tên nhanh chóng Vị trí hẻm 3m cách đường lớn 30m , ra Tỉnh Lộ 7 chỉ 150m , gần trường học , Chợ bán kính 500m Giá 1tỷ050 có bớt nhẹ ( giá trên đã giảm 200tr ) Quan tâm xin LH Hoàng 0364345738

Xem thêm

Liên hệ:

036 434 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Hướng ban công Bắc
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

1,05 tỷ

2 PN, 2 WC
64 m²
16,41 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Bắc
Địa chỉ
X. Trung Lập Hạ, H. Củ Chi, Tp. Hồ Chí Minh
H

Hoàng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết Nhà 1 trệt 1 lầu Trung Lập Hạ Củ Chi Sổ Riêng giá chỉ 1ty050 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.