Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà vườn Nguyễn Thị Chiên, Tân An Hội, Củ Chi: 13.381m2, giá 30 tỷ

Ngày đăng: 19/09/2025

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Bán nhà vườn Nguyễn Thị Chiên, Tân An Hội, Củ Chi; Diện tích: 13.381m2 (~ 1,3 Ha - Có sẵn 300m2 thổ cư). - Khu quy hoạch đất ở full! - Hiện trạng: Có sẵn nhà gỗ 1trệt + 1lầu, nhà chòi, vườn cây ăn trái, sân vườn, ao, cảnh quan đẹp... - Thích hợp kinh doanh nhà hàng, quán nhậu sân vườn, homestay, du lịch sinh thái... Sổ hồng chính chủ. Giá bán: 30 tỷ. LH: 0902395565 Thành.

Xem thêm

Liên hệ:

090 239 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Sân vườn

Vị trí bản đồ

30 tỷ

13.381 m²
2,24 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Thị Chiên, X. Tân An Hội, H. Củ Chi, Tp. Hồ Chí Minh
t

thành

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà vườn Nguyễn Thị Chiên, Tân An Hội, Củ Chi: 13.381m2, giá 30 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.