Tin đăng đã hết hạn.

Thật sự rất cần tiền mới bán nhà mặt tiền nhựa ở Chợ Việt Kiều,Củ CHi với giá 785triệu

Ngày đăng: 09/09/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Thật sự rất cần tiền nên bán căn nhà Mặt tiền Nhựa ngay Trần Văn Chẩm,Chợ Việt Kiều, Huyện Củ Chi Diện tích: 5m x 28m (140m²) (trên sổ hồng rõ ràng). Vị trí: Mặt tiền nhựa đường ngay Trần Văn Chẩm, xã Tân Thông Hội, huyện Củ Chi – khu dân cư hiện hữu, đông đúc, thuận tiện kinh doanh. Sổ Hồng Riêng, mua bán sang tên ngay Tiện ích xung quanh: • Cách đường Nguyễn Văn Khạ chỉ vài phút, ra QL22 về Hóc Môn Q12 chỉ 10phút Cách 5phút UBND xã, siêu thị mini, khu vực buôn bán sầm uất kế bên chợ Việt Kiều • Đường trước nhà 7m xe hơi tránh nhau, hạ tầng đầy đủ. Hiện trạng: Nhà xây mới, có gác lửng, dọn vào ở ngay. :Thích hợp vừa ở vừa kinh doanh (tạp hóa, quán ăn, cafe, văn phòng nhỏ), cho thuê kho – xưởng mini hoặc làm phòng trọ đều sinh lời. Giá 785 triệu. Sang sỏ Liên hệ đi xem: 0902759543

Xem thêm

Liên hệ:

090 275 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Xây mới

Vị trí bản đồ

785 triệu

140 m²
5,61 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Đ. Trần Văn Chẩm, X. Tân Thông Hội, H. Củ Chi, Tp. Hồ Chí Minh
0

0902759543

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Thật sự rất cần tiền mới bán nhà mặt tiền nhựa ở Chợ Việt Kiều,Củ CHi với giá 785triệu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.