Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mới đẹp 3 tầng ngay Hồ Văn Tắng, DTSD: 260m2, 3PN, SHR, đường nhựa 12m, giá chỉ 3.250 tỷ

Ngày đăng: 07/09/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán nhà 3 tầng, 260m2, 3 PN, đường nhựa thông thoáng 12m ngay Tân Phú Trung. Vị trí: Ngay bệnh viện Xuyên Á, KCN Tân Phú Trung, Tỉnh lộ 2... Kết cấu: 1 trệt 2 lầu nhà đẹp mới xây, 3PN, 3WC, phòng khách, bếp, tặng hết nội thất cao cấp. Dân cư đông đúc, ngay mặt tiền đường. Sổ hồng riêng, công chứng sang tên ngay. Khu vực xung quanh: - Gần trường THCS Tân Phú Trung, thuận tiện cho việc học hành của con cái. - Siêu thị Bách Hóa Xanh Nguyễn Thị Lắng và các tiện ích khác chỉ trong vòng 5 phút đi xe. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và sắp xếp xem nhà: Phat Nguyen tại 0383195319

Xem thêm

Liên hệ:

038 319 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Ưu điểm BĐS Xây mới

Vị trí bản đồ

3,25 tỷ

3 PN, 3 WC
87 m²
37,36 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Đ. Hồ Văn Tắng, X. Tân Phú Trung, H. Củ Chi, Tp. Hồ Chí Minh
PN

Phat Nguyen

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mới đẹp 3 tầng ngay Hồ Văn Tắng, DTSD: 260m2, 3PN, SHR, đường nhựa 12m, giá chỉ 3.250 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.