Tin đăng đã hết hạn.

Chủ mất khả năng thanh toán ngân hàng cần bán căn nhà vừa xây mới 100%(DT5x23m)3ty350 nhà hoàn công

Ngày đăng: 15/08/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Thiết kế 1 trệt 1 lầu. Diện tích xây dựng 5x23m thổ cư 100m2. Giá 3tỷ 350tr thuơng lượng tốt. Chủ hổ trợ vay 3 bên. Mặt tiền đường số 3 di chuyển ra quốc lộ 22 chỉ 300m. LH 0902850138 xem nhà.

Xem thêm

Liên hệ:

090 285 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

3,35 tỷ

3 PN, 3 WC
114 m²
29,39 triệu/m²
Địa chỉ
Đ. Số 3, X. Tân Thông Hội, H. Củ Chi, Tp. Hồ Chí Minh
HT

Hà Thị Thu Thảo

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chủ mất khả năng thanh toán ngân hàng cần bán căn nhà vừa xây mới 100%(DT5x23m)3ty350 nhà hoàn công - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.