Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà sân rộng giá mềm ngang 7,5m gần hồ bơi Trung Lập – 760Triệu, có ngay 174m2 đất ở Củ Chi

Ngày đăng: 30/07/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Bán nhà sân rộng giá mềm ngang 7,5m gần hồ bơi Trung Lập – giá 760Triệu, có ngay 174m2 đất ở Củ Chi Vị trí đẹp tại xã Trung Lập Thượng, Củ Chi – cách hồ bơi Trung Lập chỉ vài bước chân. Khu dân cư hiện hữu ở san sát, không hẻo lánh – tiện ích quanh nhà: chợ, trường, điện nước đầy đủ. Diện tích: 7,5 x 23m = 174m2 thổ cư, đất vuông vức, sạch đẹp. Nhà cấp 4 có sẵn 2 phòng ngủ + 1 tolet, sân trước rộng rãi – đậu xe hơi thoải mái, tổ chức tiệc BBQ cuối tuần cũng mê luôn. Đường xe hơi tới tận nơi – vào ở liền không phải sửa sang nhiều. Không khí mát mẻ, không ngập nước, cực kỳ phù hợp cho nguoi tìm nơi ở thư giãn hoặc mua để dành đầu tư dài hạn. Giá 760 triệu – quá rẻ cho một bất động sản đã có sẵn nhà và vị trí đầy tiềm năng! Liên hệ em xem ngay: 0902759543 căn kiểu này đất còn, nhà có, sân thoáng là cực kỳ hiếm!

Xem thêm

Liên hệ:

090 275 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7,5m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

760 triệu

2 PN
174 m²
4,37 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Đ. Trung Lập, X. Trung Lập Thượng, H. Củ Chi, Tp. Hồ Chí Minh
0

0902759543

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà sân rộng giá mềm ngang 7,5m gần hồ bơi Trung Lập – 760Triệu, có ngay 174m2 đất ở Củ Chi - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.