Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà trọ 530 triệu, 181m2, 8PN, 8WC tại Ba Sa, Phước Hiệp, Củ Chi, HCM. Tiện kinh doanh mua bán

Ngày đăng: 25/07/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Nhà trọ tại Đường Ba Sa, Xã Phước Hiệp, Củ Chi, Hồ Chí Minh là một cơ hội hấp dẫn dành cho những ai tìm kiếm một nơi ở rộng rãi và tiện nghi. Với diện tích 181m2, được chia làm 8 phòng trọ, luôn có dòng tiền cố định 8 phòng trọ rộng rãi, hiện đang cho thuê 6 phòng - Điểm đặc biệt: + Gần khu công nghiệp Tây Bắc Thành Phố Hồ Chí Minh, Công nhân đông đúc + Pháp lý đầy đủ + Mặt tiền 4.5m, Đường nhựa rộng 7m, thuận tiện cho ô tô ra vào + Phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho gia chủ + Khu vực yên tĩnh, không khí trong lành, lý tưởng cho cuộc sống gia đình - Địa điểm xung quanh: + Gần siêu thị Bách Hóa Xanh, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết qua số điện thoại 0395989535 và tên Luân Trân .

Xem thêm

Liên hệ:

039 598 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,5m

Vị trí bản đồ

530 triệu

181 m²
2,93 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Đ. Ba Sa, X. Phước Hiệp, H. Củ Chi, Tp. Hồ Chí Minh
LT

Luân Trân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà trọ 530 triệu, 181m2, 8PN, 8WC tại Ba Sa, Phước Hiệp, Củ Chi, HCM. Tiện kinh doanh mua bán - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.