Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất Tân Thông Hội , Củ Chi đất sổ hồng rõ ràng nhanh chóng cho nhanh chóng giao dịch

Ngày đăng: 17/04/2025

4.4
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cần bán nhà Tân Thông Hội , Củ Chi Vị trí : đường Lê Minh Nhựt , Tân Thông Hội , Củ Chi Diện tích : 5m nhân 20m , đất full thổ cư Tiện ích : dân cư đông đúc , đường bê tông , ô tô ra vào thoải mái Pháp lý : sổ hồng rõ ràng , giao dịch nhanh chóng trong ngày Giá : 670tr ( bớt lộc cho người thiện chí nhanh gọn) Liên hệ em để được tư vấn nhanh chóng Hùng 0847859554

Xem thêm

Liên hệ:

084 785 ****

Vị trí bản đồ

670 triệu

106 m²
6,32 triệu/m²

Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết Bán đất Tân Thông Hội , Củ Chi đất sổ hồng rõ ràng nhanh chóng cho nhanh chóng giao dịch - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.