Tin đăng đã hết hạn.

Nhà xinh giá yêu thương tại Củ Chi chốt đơn ngay

Ngày đăng: 19/03/2025

6.8
Khá
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Nhà cấp 4 siêu xinh đang chờ bạn rước về tại xã Thái Mỹ, Củ Chi đây!
Đường xá rộng rãi, lại còn là mặt tiền nữa chứ, di chuyển siêu tiện lợi.
Diện tích 5m x 25m, tổng cộng là 125m2, tha hồ mà bày biện, trang trí.
Thiết kế thì khỏi chê
- Sân để xe hơi rộng rãi.
- Phòng khách siêu thoáng đãng.
- 2 phòng ngủ ấm cúng.
- Bếp và WC tiện nghi.
Điện nước đầy đủ, chỉ việc xách vali đến ở thôi.
Giá chỉ 690 triệu, còn thương lượng thêm cho khách thiện chí.
Liên hệ ngay anh Thành số điện thoại 0939309185 để xem nhà và chốt đơn nhé!
Xem thêm

Liên hệ:

093 930 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Chiều sâu 25m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Tiện ích Khu để xe
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

690 triệu

2 PN, 1 WC
125 m²
5,52 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
1
Địa chỉ
X. Thái Mỹ, H. Củ Chi, Tp. Hồ Chí Minh
TB

Thanh Khoi Bds

Môi giới

Tiếp tục xem tin
Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết Nhà xinh giá yêu thương tại Củ Chi chốt đơn ngay - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.