Tin đăng đã hết hạn.

Chiêm ngưỡng cơ ngơi nhà vườn tại xã Phước Thạnh, huyện Củ Chi. Mua ngay kẻo lỡ

Ngày đăng: 21/03/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/10
Ngự tại vị trí mặt tiền đường, khu dân cư quy hoạch đồng bộ, pháp lý minh bạch với giấy phép xây dựng và hoàn công đầy đủ.
Diện tích rộng rãi 10m x 45m 450m2, sổ riêng, 150m2 thổ cư.
Giá bán 4.2 tỷ (có thương lượng).
Liên hệ anh Việt qua số điện thoại 0963787579 để biết thêm chi tiết.
Xem thêm

Liên hệ:

096 378 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Chiều sâu 45m

Vị trí bản đồ

4,2 tỷ

450 m²
9,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
X. Phước Thạnh, H. Củ Chi, Tp. Hồ Chí Minh
VN

Việt Nguyễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chiêm ngưỡng cơ ngơi nhà vườn tại xã Phước Thạnh, huyện Củ Chi. Mua ngay kẻo lỡ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.