Tin đăng đã hết hạn.

Nhà mái thái mới toanh Củ Chi, diện tích rộng rãi, giá hấp dẫn

Ngày đăng: 25/02/2025

6.5
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng
Chào mừng quý vị đến với căn nhà mái thái mới xây 100, thiết kế hiện đại và không gian thoáng đãng tại xã Phước Thạnh, Củ Chi.
Thông tin chi tiết
Địa chỉ xã Phước Thạnh, Củ Chi, Thành phố Hồ Chí Minh.
Diện tích 455.4m2, trong đó có 150m2 là đất thổ cư, mặt tiền rộng 10m và chiều sâu 46m.
Kết cấu nhà Sân trước rộng rãi đậu được vài chiếc ô tô, sân vườn phía sau xanh mát, 3 phòng ngủ tiện nghi, 3 toilet hiện đại, bếp và phòng khách ấm cúng (nhà đã hoàn công).
Với diện tích rộng lớn, căn nhà này không chỉ là nơi an cư lý tưởng mà còn là không gian để bạn thỏa sức sáng tạo và tận hưởng cuộc sống. Giá bán chỉ 4.2 tỷ đồng. Liên hệ ngay Thu Thảo qua số điện thoại 0829713066 để biết thêm thông tin và sở hữu căn nhà mơ ước này!
Xem thêm

Liên hệ:

082 971 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Chiều sâu 46m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Tiện ích Sân vườn
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

4,2 tỷ

3 PN, 3 WC
460 m²
9,13 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 3 ô tô tránh (7 -9m)
Địa chỉ
H. Củ Chi, Tp. Hồ Chí Minh
TT

Thu Thao

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà mái thái mới toanh Củ Chi, diện tích rộng rãi, giá hấp dẫn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.