Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất thổ cư, Hiệp Thạnh, Long An, diện tích 128m2, giá 549 triệu

Ngày đăng: 20/02/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng
Bán gấp lô đất thổ cư tại ấp 5, xã Hiệp Thạnh, huyện Châu Thành, tỉnh Long An. Vị trí đắc địa, đường ô tô tới đất, khu dân cư hiện hữu đông đúc, cách chợ Năm Bắc chỉ 1km.

Diện tích đất 10m x 12.8m, cạnh 17.4m, tổng diện tích 147.2m2. Trên đất đã có sẵn 4 căn nhà trọ xây kiên cố, mang lại nguồn thu nhập ổn định.

Giá bán 549 triệu (thương lượng trực tiếp với chủ).

Liên hệ ngay 0342727279 để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư hấp dẫn này!
Xem thêm

Liên hệ:

034 272 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Chiều sâu 12,8m
Nội thất

Vị trí bản đồ

549 triệu

128 m²
4,29 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Địa chỉ
X. Hiệp Thạnh, H. Châu Thành, T. Long An
TN

Thi Nguyễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất thổ cư, Hiệp Thạnh, Long An, diện tích 128m2, giá 549 triệu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.