Tin đăng đã hết hạn.

CG. Bán nhà cấp 4 mới 100% - KDC Đông Phú - Châu Thành - TP. Cần Thơ

Ngày đăng: 26/09/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

CG. Bán nhà cấp 4 mới 100% - KDC Đông Phú - Châu Thành - TP. Cần Thơ. Giá bán căn 100m2: 1 tỷ 680 triệu. Giá bán căn 90m2: 1 tỷ 590 triệu. + Lộ giới: 16m. + Pháp lý: Sổ hồng thổ cư. + Kết cấu: 1 phòng khách, 2 phòng ngủ, 1 bếp, 1 nhà vệ sinh. Liên hệ 0907490825 gặp Nhợ. CTY cổ phần nhà Đất Xanh.

Xem thêm

Liên hệ:

090 749 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,5m
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

1,59 tỷ

2 PN, 1 WC
90 m²
17,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Đ. 7A, X. Đông Phú, H. Châu Thành, T. Hậu Giang
0

0907490825

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết CG. Bán nhà cấp 4 mới 100% - KDC Đông Phú - Châu Thành - TP. Cần Thơ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.