Tin đăng đã hết hạn.

Nhà vườn ven sông Bến Tre, diện tích khủng 918m2, giá chỉ 2.5 tỷ

Ngày đăng: 04/09/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng
Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà vườn mơ ước ven sông Phước Thạnh, Bến Tre!
Diện tích đất rộng lớn 918m2, quy hoạch đất ở và cây lâu năm, cho phép bạn thoải mái xây dựng và trồng trọt.
Ngôi nhà mát mẻ với thiết kế đầy đủ công năng, bao gồm phòng khách, 3 phòng ngủ và 2 nhà vệ sinh.
Khu vực bếp và bàn ăn rộng rãi, lý tưởng cho những bữa cơm gia đình ấm cúng.
Vị trí đắc địa, đường xe 16 chỗ tới nhà, gần chợ Tam Phước, trường học và trung tâm hành chính huyện.
Thỏa sức trồng cây ăn trái với vườn dừa xiêm xanh có sẵn.
Đặc biệt, đất không thuộc diện quy hoạch, đảm bảo sự an tâm cho tương lai.
Giá chỉ 2.5 tỷ, còn thương lượng. Liên hệ ngay 0866573249 để biết thêm chi tiết!
Xem thêm

Liên hệ:

086 657 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Quy hoạch ổn định, Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

2,5 tỷ

3 PN, 2 WC
918 m²
2,72 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Địa chỉ
X. Phước Thạnh, H. Châu Thành, T. Bến Tre
CT

Cô Út Miền Tây

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà vườn ven sông Bến Tre, diện tích khủng 918m2, giá chỉ 2.5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.