Bán căn nhà giá rẻ tại Đá Bạc. DT: 203,8m2 có sẵn 80tc ngang 5m dài 40m. Giá chỉ 890tr còn bớt lộc

Ngày đăng: 22/05/2026

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu căn nhà riêng lý tưởng tại xã Nghĩa Thành, Hồ Chí Minh (huyện Châu Đức, Bà Rịa Vũng Tàu cũ) với những điểm nổi bật sau: + Diện tích rộng rãi ngang 5m dài 40m (203.8m2) có sẵn 80tc. Qui hoạch đất ở toàn bộ. Phù hợp nhu cầu sinh hoạt và thiết kế không gian sống. + Nhà có 1 phòng khách, 2 phòng ngủ và 2 toilet, thuận tiện cho việc Sinh hoạt gia đình. + Nhà hướng cửa chính Tây Bắc, mang lại phong thủy tốt. + Đường bê tông vào rộng 5m, dễ dàng cho xe ô tô di chuyển. + Pháp lý đầy đủ, đảm bảo quyền lợi cho khách hàng. Giá cực kì tốt chỉ 890tr. Còn bớt lộc giấy tờ cho khách thiện chí. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết: 0348027576, Đa Ni Ên.

Xem thêm

Liên hệ:

034 802 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

890 triệu

2 PN, 2 WC
203.8 m²
4,37 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
X. Đá Bạc, H. Châu Đức, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
ĐÊ

Đa Ni Ên

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán căn nhà giá rẻ tại Đá Bạc. DT: 203,8m2 có sẵn 80tc ngang 5m dài 40m. Giá chỉ 890tr còn bớt lộc - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.