Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà riêng 1,47 tỷ, 139m2, hẻm 39 Hồ Tùng Mậu, thị trấn Ngãi Giao, Châu Đức, Bà Rịa Vũng Tàu

Ngày đăng: 02/09/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Nhà riêng tọa lạc tại Hồ Tùng Mậu, Thị trấn Ngãi Giao, Châu Đức, Bà Rịa Vũng Tàu với diện tích 139m2, giá bán 1,47 tỷ VND. - Thiết kế 2PN và 1WC, phù hợp cho gia đình nhỏ. - Mặt tiền rộng 6m, đường vào 4m, thuận tiện cho xe hơi ra vào. - Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho khách hàng. - Mua xong khách có thể ở ngay. - Hướng cửa chính Tây, phong thủy tốt cho gia chủ. Gần trường mầm non Ánh Dương, công ty TNHH Giáo dục Quốc tế Tanika - VPDD Châu Đức, thuận lợi cho việc đưa đón trẻ em và tiếp cận giáo dục. Liên hệ để biết thêm chi tiết: 0348027576, Đa Ni Ên.

Xem thêm

Liên hệ:

034 802 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

1,47 tỷ

2 PN, 1 WC
139 m²
10,58 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Tây
Địa chỉ
Đ. Hồ Tùng Mậu, Tt. Ngãi Giao, H. Châu Đức, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
ĐÊ

Đa Ni Ên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà riêng 1,47 tỷ, 139m2, hẻm 39 Hồ Tùng Mậu, thị trấn Ngãi Giao, Châu Đức, Bà Rịa Vũng Tàu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.